อ่านข่าวประชาสัมพันธ์
หัวข้อข่าว | การจัดงานพิธีถวายดอกไม้จันทน์ในงานพิธีพระราชทานเพลิงพระศพ สมเด็จพระเจ้าภคินีเธอ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดา สิริโสภาพัณณวดี ของอำเภอสะเมิง |
รายละเอียดข่าว |
นายอนุพงษ์ วาวงศ์มูล นายอำเภอสะเมิง พร้อมห้วหน้าส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ ข้าราชการ องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น กำนัน ผู้ใหญ่บ้านฯ พนักงานราชการ ลุกจ้าง ประชาชนชาวอำเภอสะเมิง ร่วมพิํธีถวายดอกไม้จันทน์ ในงานพิํธีำพระราชทานเพลิงพระศพ สมเด็จพระเจ้าภคินีเธอ เจ้าฟ้าเพชรรัตนราชสุดา สิริโสภาพัณณวดี เมื่อวันที่ 9 เมษายน 2555 ณ วัดสะเมิง ตำบลสะเมิงใต้ อำเภอสะเมิง จังหวัดเชียงใหม่ |
ไฟล์แนบเพิ่มเติม : |
ไม่มี |